Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhChung tay kết nối những con tim. I_icon_mini_portalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chung tay kết nối những con tim.

Go down 
Tác giảThông điệp
sweetlove_echcon

sweetlove_echcon

A3 Dollar : 144

Chung tay kết nối những con tim. Empty
Bài gửiTiêu đề: Chung tay kết nối những con tim.   Chung tay kết nối những con tim. Icon_minitime1Sun Sep 11, 2011 10:52 am

Các bạn ơi! Tham gia post bài đi. Hãy cùng nhau chia sẽ những hiểu biết của mình,những gì mà mình nghe,mình thấy...những cảm nhận từ cuộc sống...hihi.thấy hay là post lên cho bạn bè cùng đọc...trang web này là thiên đường kết nối những con tim,do vậy các bạn hãy cùng nhau chia sẽ,cùng nhau phát triển trang web này chứ. Sự lớn mạnh của trang web, đó là nhờ sự đóng góp của các bạn. Hihi. Cùng nhau hiểu biết và cùng nhau tiến bộ....YÊU CẦU: bài viết phải có nội dung lành mạnh,không được sử dụng ngôn từ thiếu văn hóa...các bạn tham gia đọc bài thì hãy common và khuyến khích tác giả để tác giả có đủ tự tin mà post bài tiếp theo hen! Hi vọng web chúng ta sẽ phát triển trong một tương lai không xa và cũng được giới trẻ biết đến...CHÚC THÀNH CÔNG...

Chung tay kết nối những con tim.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hai chung ta
» ... Lớp chùng mynh rất rất vui ... là lá la ... p2
» ... Lớp chùng mynh rất rất vui ... là lá la ...
» những câu thơ vui nhất(sưu tầm đấy)
» Những đoạn clip đá bánh vui